Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search
Affiliates
free forum

Tiếp tục mở ra chuyên mục làm quen và tám nhe bà con ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Tiếp tục mở ra chuyên mục làm quen và tám nhe bà con ^^

Bài gửi by thanhtruc on Tue Aug 24, 2010 2:12 pm

Vì nhiều lý do nên chúng ta dời nhà sang bên này nhưng vẫn rất vui vì nó tiện nghi hơn các bạn ạ.
Đầu tiên cho mình giới thiệu lại nhé. Mình là Thanh Trúc, sinh năm 1986, quê ở An Giang. Bên forum kia có nick là tatruc nhưng qua đây đổi lại thành thanhtruc vì chẳng ai trùng tên hết, hì...
Trúc rất vui vì được học chung với mọi người và được các bạn tin tưởng giao cho làm lớp phó (mặc dù chưa làm được gì nhiều cho lớp cả). Trúc xin gởi lại thông tin của BCS lớp KT02 chúng mình đến các bạn, anh chị tiện liên lạc nhe.

- Lớp trưởng: Vũ Bình Phương - SN: 02/11/1976 - ĐT: 0168.4347.659 - email: vinhphucvt09@yahoo.com.vn
- Lớp phó: Tạ Thị Thanh Trúc - SN: 03/03/1986 - ĐT: 0909.110.411 - email: T40309@yahoo.com

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Re: Tiếp tục mở ra chuyên mục làm quen và tám nhe bà con ^^

Bài gửi by tamnt on Tue Aug 24, 2010 2:49 pm

Mọi người nhiệt tình tham gia diễn đàn, chia sẻ thông tin trên tinh thần cùng nhau tiến bộ nhé, hi vọng diễn đàn sẽ là nơi trao đổi giao lưu hữu ích của các thành viên lớp mình nhé, hihi

tamnt

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by chuotluoibieng on Thu Aug 26, 2010 3:04 pm

lâu mói lên forums, môn kỹ năng giao tiếp trong kinh doanh sắp thi rồi mà không có tài liệu học. chết rồi, bạn nào có tài liệu chia sẻ cho minh với.
mình tên Đinh Thị Hồng Phúc.sinh năm 1987 hân hạnh làm quen mọi người.

chuotluoibieng

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by tuyen_tran on Tue Aug 31, 2010 9:45 pm

Lớp phó tập hợp mấy bạn các nhóm chia sẻ tài liệu học nha. Mình cũng hồi hộp không biết môn này thi cái gì

tuyen_tran

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by tuyen_tran on Tue Aug 31, 2010 10:25 pm

Sao không thấy ai vào đây cho ý kiến về việc học 3 buổi/ tuần mà trong thời gian 2 đến 2,5 năm với chương trình đào tạo do nhà trường đưa ra. Còn việc mà bảo lưu nữa rõ ràng là nhà trường không có văn bản nào qui định là liên thông không được bảo lưu, chỉ nói bằng miệng làm cho tui choáng váng, tui nản mà chẳng muốn học định rút học phí lại mặc dù biết không được . Với tình trạng này chắc tui nghĩ mình phải qua kinh tế quá. Tui rất ngưỡng mộ trường kinh tế, khi mua hồ sơ văn bằng 2 có chương trình đào tạo hẳn hoi, trường làm việc rất logic, rõ ràng còn cái thuận lợi cũng gần nhà tui, cơ sở vật chất thì cũng tạm ổn, ít ra không bị sốt xuất huyết, chưa hết bạn nào có nhu cầu vay vốn trường cũng ủng hộ mà chỉ học có 80 chỉ tính luôn cả thi đầu vào. Khi tui thi vào trường này , nghĩ là nó có tiếng tui cũng hãnh diện lắm, nhưng không ngờ bộ mặt thật là đem con bỏ chợ. Khi tui học liên thông bên trường marketing, chỉ cần nhà trường thu tiền thêm của tụi tui 500ngàn đồng nhưng chúng tôi yêu cầu phòng đào tạo giải trình và đòi quyền lợi, phải họp lên họp xuống nói cho rõ ràng chứ không như các bạn không có tiếng nói chung. Các bạn KT02 hiền quá không thấy các bạn thắc mắc gì hết và hình như forum cũng ít ai vào cho ý kiến.

tuyen_tran

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by chuotluoibieng on Wed Sep 01, 2010 1:45 pm

mình cũng đang phân vân như bạn ở trên. hiện nay trường đã tuyển 7 khóa văn bằng 2 rồi mà hình như chưa khóa nào ra trường cả.
mình cùng có ý đình thi qua kinh tế nhưng trước khi thi phải hỏi cho ất giáp đã không thì như thế này thì... minh học bên kỹ thuật mong muốn học bằng 2 càng nhanh càng tốt để có cơ hội đổi nghề mà thấy thế này thật sự là rất lo đó. Bạn nào có thông tin bên kinh tế nhắn minh vói nhé.Mình tên Đinh Thị Hồng Phúc.
rất mong tin vui của mọi người. chúc mọi người 2/9 nghĩ lễ thật vui.

chuotluoibieng

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by nguyen on Mon Sep 06, 2010 10:22 am

Tui thấy trường làm việc kiểu như vậy là chết chúng ta luôn, học mòn mỏi mới ra trường, bởi vậy nhờ Ban Cán Sự lớp lên tiếng dùm, để chúng ta học thật nhanh chóng và sớm ra trường!!

nguyen

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by vu thi binh thuan on Fri Sep 10, 2010 1:40 pm

KT 02 oi ! minh phai yeu cau nha truong tra loi cho ro rang chu di hoc ma ai cung trong tam trang hoang mang vay nan qua hoc hanh gi noi. Khong le thi lai qua truong kinh te sao?

vu thi binh thuan

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by chuotluoibieng on Sat Sep 25, 2010 8:44 pm

uh ! sao lớp mình im hơi lặng tiếng thế nhỉ.
lớp mình không biết còn bao nhiêu thành viên nữa . sao mà thấy buồn thế này!
Mọi người lớp kt ơi năng nổ lên chứ
chắc lớp chúng ta ít quá nên nên không năng nổ lắm!không thấy ai vô giới thiệu mình vô hoài không thấy ai hết buồn thúi ruột

chuotluoibieng

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Hong Huyen on Tue Sep 28, 2010 12:27 pm

vay toi nay di hoc ban chuot de nghi lop minh ngoi mot day ban de lam quen cho tien nhe

Hong Huyen

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 9:29 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics