Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search
Affiliates
free forum

thời gian học bằng 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

thời gian học bằng 2

Bài gửi by chuotluoibieng on Thu Aug 26, 2010 3:20 pm

mình gởi ý kiến của mình rất mong ban cán sự lớp thông tin cho mình ha
mình vừa biết tin là thòi gian học bằng 2 thời gian từ 2-2,5 năm với điều kiện là học 6 buổi/tuần. mà hiện tại minh học chỉ 3 buổi/tuần điều đó cũng đông nghĩa với thời gian mình ra trường cũng gấp đôi đấy.
học vb2 ai mà không muốn mình ra trường đúng lịch nếu học như vậy mất thời gian và tốn chi phí nữa chứ, cơ hội cũng theo thời gian mà ra đi.
rất mong BCS lớp hỏi giùm mình nhé
mình tên Đinh Thị Hồng Phúc, ĐT: 01286.415475

chuotluoibieng

Xem lý lịch thành viên

đồng ý với ý kiến của bạn time của chúng ta là quá dài, mong BCS làm việc lại với phòng đào tạo

Bài gửi by yunho205 on Thu Aug 26, 2010 6:37 pm

chuotluoibieng đã viết: mình gởi ý kiến của mình rất mong ban cán sự lớp thông tin cho mình ha
mình vừa biết tin là thòi gian học bằng 2 thời gian từ 2-2,5 năm với điều kiện là học 6 buổi/tuần. mà hiện tại minh học chỉ 3 buổi/tuần điều đó cũng đông nghĩa với thời gian mình ra trường cũng gấp đôi đấy.
học vb2 ai mà không muốn mình ra trường đúng lịch nếu học như vậy mất thời gian và tốn chi phí nữa chứ, cơ hội cũng theo thời gian mà ra đi.
rất mong BCS lớp hỏi giùm mình nhé
mình tên Đinh Thị Hồng Phúc, ĐT: 01286.415475

yunho205

Xem lý lịch thành viên

Re: thời gian học bằng 2

Bài gửi by thuyho204 on Fri Aug 27, 2010 8:36 am

mình cũng đồng ý. Nhà trường nên làm đúng theo nội dung đã thông báo lúc tuyển sinh, 3-4 năm mới ra trường à, làm thế thì không biết bao nhiêu cơ hội vụt qua, 2-2.5 năm là thời gian đủ dài để mọi thứ thay đổi rồi huống gì 3-4 năm. thật là buồn nếu một ngôi trường danh tiếng vậy lại không làm được như những gì đã đặt ra.
mình học văn bằng 2 với mong muốn đổi ngành đổi công việc trái ngành hiện tại (không thấy tương lai), mà nghe như vậy mình buồn hết sức

thuyho204

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by vu thi binh thuan on Tue Aug 31, 2010 8:23 am

day cung la van de minh dang lo lang. Voi tien do nay khong biet may nam moi hoc xong nua. Mong rang ban can su lop chuyen nhung y kien nay cua ba con toi phong dao tao.

vu thi binh thuan

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by nguyen on Fri Sep 03, 2010 8:49 am

Mình có ý kiền như vậy, hay là ban cán sự đề nghị phòng đào tạo cho tụi mình học 1 tuần 6 buổi đi, như vậy mới mau ra trường chứ học kiểu như vậy biết chừng nào mà ra trường, ra trường càng sớm thì cơ hội việc là tốt càng nhiều.Ai trong lớp cũng mong như vậy mà đúng ko!

nguyen

Xem lý lịch thành viên

Đề nghị rút thời gian học lại

Bài gửi by phuongtrang on Fri Sep 03, 2010 4:08 pm

Đúng rồi đó, thà là trường tuyển ít thôi, tuyển sao cho đủ giáo viên và đủ thời gian dạy, ai mà học bằng 2 bằng 4 năm học bằng 1 chứ. Mình có 3 đề nghị, mong BCS và các bạn ủng hộ, làm một bản đề nghị lên trường có chữ ký của tất cả các thành viên trong lớp:

+Thứ nhất: đề nghị học 6 buổi một tuần

+Thứ hai: đề nghị không nghỉ sau khi kết thúc môn ( mình học rất nhiều môn, nghỉ cả tuần sau khi kết thúc môn làm cho thời gian giãn ra hàng tháng trời, lãng phí thời gian dễ sợ)

+Thứ ba: Như bạn BCS đã nói, nếu lớp cảm thấy môn học không thích hợp và các bạn phần lớn không học (chuyển điểm) thì có đề nghị tổ chức lớp khác, bỏ môn đó. Mình thầy môn anh văn 1,2,3,4 là anh văn tổng quát, chúng ta học đại học 4 năm trời chắc chắn cũng đã học anh văn trong trường và bên ngòai rất nhiều rồi, không cần mất thời gian quá nhiều để học lại môn đó (nhiều khi thầy cô dạy cũng chẳng hay, hjc)

Đó là 3 nguyên nhân chính làm thời khóa biểu của chúng ta kéo dài tận trên 3 năm.

Mình mong tất cả cùng đoàn kết “đứng lên” vì tương lai chúng ta và nhất là sự cương quyết và làm việc “hô hào “ tích cực từ phái BCS năng nổ của lớp

phuongtrang

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thanhtruc on Wed Sep 08, 2010 10:00 pm

Các bạn vào đây xem tham khảo nhe, có ngày 09/08/2010 này.
http://www.daihocnganhang.com/2010/08/thong-tin-hop-lop-voi-phong-dt/

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by chuotluoibieng on Fri Feb 25, 2011 4:52 pm

uh sao rồi mà không thấy ai vô forum hết vậy . buồn quá nè. mình có ý kiến thế này . lớp mình nên tổ chức một buổi gặp mặt nhỏ để lớp đoàn kết hơn. nay học theo chứng chỉ nữa không biết lớp mình là ai luôn ý.
Mà học theo thế này rồi thi hết môn thi theo lớp mình hay thi theo lớp đăng ký ta. chà giờ phân vân đây.

chuotluoibieng

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 6:54 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics