Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search
Affiliates
free forum

Ban Cán Sự ơi!! Trả lời giúp mình nhen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Ban Cán Sự ơi!! Trả lời giúp mình nhen

Bài gửi by nguyen on Sat Aug 28, 2010 9:57 am

Bạn oi!! Mình là Lê Nhựt Nguyên !!môn xã hội học ở VH1 của mình là 3 chỉ , còn môn tự chọn 1 ở VB2 chỉ có 2 chỉ thui!!vậy là mình được bảo lưu môn xã hội học, đúng ko? Ban cán sự xem lại giúp mình nhe. Mà Ban cán sự oi!! mình có nhỏ bạn học chung lớp ở VH1 giờ nhỏ bạn ấy đang học bên lớp Tài Chính vừa rùi xét bảo lưu nó vẫn được miễn môn xã hội học. Nên Mình nghĩ trường hợp của mình chắc là do sơ xuất. Ban Cán Sự nhớ hỏi giúp mình nhe vì cũng sắp thi môn tự chọn 1 rùi!! Cám ơn Ban cán sự lớp mình nhiều nhen!!

nguyen

Xem lý lịch thành viên

Hi ban NGuyen, minh thay tot nhat la ban lien he phong dao tao, len truc tiep di ban cho kieu nay lau lam, BCS minh chi thay Ban Truc tham gia, con APHuong thi it,ma chi co anh P moi lien he duoc voi anh Hien, ban len gap anh Hien de lam ro la hay nhat

Bài gửi by yunho205 on Tue Aug 31, 2010 9:17 am

nguyen đã viết:Bạn oi!! Mình là Lê Nhựt Nguyên !!môn xã hội học ở VH1 của mình là 3 chỉ , còn môn tự chọn 1 ở VB2 chỉ có 2 chỉ thui!!vậy là mình được bảo lưu môn xã hội học, đúng ko? Ban cán sự xem lại giúp mình nhe. Mà Ban cán sự oi!! mình có nhỏ bạn học chung lớp ở VH1 giờ nhỏ bạn ấy đang học bên lớp Tài Chính vừa rùi xét bảo lưu nó vẫn được miễn môn xã hội học. Nên Mình nghĩ trường hợp của mình chắc là do sơ xuất. Ban Cán Sự nhớ hỏi giúp mình nhe vì cũng sắp thi môn tự chọn 1 rùi!! Cám ơn Ban cán sự lớp mình nhiều nhen!!

yunho205

Xem lý lịch thành viên

Re: Ban Cán Sự ơi!! Trả lời giúp mình nhen

Bài gửi by thanhtruc on Sat Sep 04, 2010 6:20 pm

Anh Hiền đã bổ sung lại cho chị Nguyên rồi đó. Vui nhe ^^

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Re: Ban Cán Sự ơi!! Trả lời giúp mình nhen

Bài gửi by Sponsored content Today at 6:52 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang