Wow wow, nếu mà các bạn thấy công việc và cuộc sống quá xì chét, chán tới mức bản thân không muốn làm gì cả - ngay cả ngủ, ăn, hẹn hò... thì hãy đến gặp Nobita và Doremon để lấy lại chút niềm vui be bé nhé.

Nếu buồn vì mình quá khờ, thì đọc xong sẽ thấy Nobita còn khờ hơn nữa ==> sẽ thấy vui hơn được 1 chút.

Nếu nản vì quá bí giải pháp, thì đọc xong sẽ thấy, Đoremon toàn nhờ đến bí kíp sẵn có, còn mình là tự sáng tạo nên có bí chút cũng là lẽ thường ==> ôi mình phục mình quá, đời lại vui.

Nếu bất bình vì cuộc sống nhiều bất công, thì đọc xong sẽ thấy, Chaien gây sự rùi cũng gậy ông đập lưng ông thui ==> cứ ngay thẳng và bình thản trước chúng là ổn

...wow, Vân đọc truyện này từ hồi bé xíu, giờ truyện ra mới nhiều hơn nhưng khi đọc vẫn dậy lên nhìu cảm xúc lắm, từng trải rùi nên đọc lại thấy thích thật- truyện nhẹ nhàng, thư giãn, đỡ hại não... Vì thế, nếu có chút thời gian, mọi người thử đọc và cảm nhận nhé. Mà nè, không cần đọc vài trăm trang như tiểu thuyết đâu, bạn chỉ cần đọc 1 tép nhỏ trong truyện thôi, bảo đảm thế cũng đủ làm bạn cười toe rùi.
(coi chừng có người đang nhìn trộm đó nha - vì bị mất hồn trước nụ cười của bạn đó màh)

Link đây ^.^ enjoy!

http://comic.vuilen.com/view_book_de...chapterid=2675