Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search
Affiliates
free forum

diễn đàn này cần một bạn học IT để sôi nổi hơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

diễn đàn này cần một bạn học IT để sôi nổi hơn

Bài gửi by thuyho204 on Wed Dec 08, 2010 10:07 am

Hi everybody,
mình có một tâm sự thế này, mình đăng ký làm thành viên lớp NH04 để theo dõi thông tin, và điều mình thích là mỗi lần có thông tin từ ban cán sự thì sẽ gửi đến từng thành viên diễn đàn, nhưng tiếc thay những thông tin đó không phù hợp với mình vì mình không phải là sinh viên lớp đó.
mình nghĩ nếu lớp chúng ta cũng làm được như vậy thì tốt quá, sẽ có nhiều thành viên trong diễn đàn hơn vì thông tin đến kịp thời hơn cho mấy bạn. Riêng mình, nhiều lúc vì công việc mà quên lên diễn đàn lớp luôn, nhất là những lịch thông báo nghỉ học hay học bù, mà nói thật là do diễn đàn lớp mình không sôi nổi gì, nên lâu lâu vào để kiểm tra thông tin rùi lại out, mình lên diễn đàn lớp NH05 theo dõi thấy rõ ràng hơn, nhất là new topics, mình không phải đi tìm hay vào những mục mình không thích.
mình không giỏi vi tính song mình thấy ứng dụng như vậy phù hợp và dễ tìm kiếm nên mình góp ý thôi, bạn nào có khả năng về vi tính thì giúp lớp mình với nhé,
admin ơi có giúp gì được cho lớp mình nữa không bạn?

thuyho204

Xem lý lịch thành viên

Re: diễn đàn này cần một bạn học IT để sôi nổi hơn

Bài gửi by Admin on Wed Dec 15, 2010 12:08 am

Thành thật sorry vì làm admin mà cũng ít thăm nom diễn đàn, đúng là diễn đàn lớp mình cũng ít sôi nổi như các lớp khác, một phần do admin chưa được tích cực trang trí diễn đàn, bố cục thông tin diễn đàn cũng chưa được rõ ràng, thuận tiện khi mọi người ghé thăm, và một phần cũng do các thành viên trong lớp cũng ko mấy mặn mà với nó, cũng chỉ một số bạn vào, bài post lên cũng ko được đa dạng phong phú.
Về phần admin, đúng là mình cũng bận nên ít khi chăm chút cho nó được, trong lớp mình, có ai đó làm về web, thì mình xin bàn giao lại phần quản trị diễn đàn cho lớp, nếu tạm thời chưa có ai, thì mình sẽ cố gắng sắp xếp tìm hiểu thêm và làm mới thêm cho diễn đàn, mong được sự đóng góp nhiệt tình của các thành viên trong lớp để diễn đàn lớp thêm phần sôi nổi, bổ ích hơn.

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://b206kt02.forumsmotion.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang