Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search
Affiliates
free forum

Phiếu đăng ký môn học và thời gian nộp (24/01-26/01)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Phiếu đăng ký môn học và thời gian nộp (24/01-26/01)

Bài gửi by thanhtruc on Sun Jan 16, 2011 5:55 pm

Email từ anh Hiền Phòng đào tạo:

"Gửi các bạn mẩu đăng ký môn học :(Các bạn đánh máy vào biểu mẩu những môn đăng ký)
Thơi gian đăng ký từ:
Ngày 24/01/2011 đến 26/01/2011
Sáng 8h - 11.30
Chiều 13h đến 18h (Bổ sung cho các bạn 1h ngoài giờ để các bạn tiện đăng ký, Ngoài thời hạn trên không giải quyết )
Địa điểm: Phòng Đào tạo, Lầu 3, 36 Tôn thất Đạm, Q1 TP. HCM
Lưu ý:
1. Môn Anh văn 1 đăng ký bình thường từ ngày 17/01/2011)
2. Còn môn Kinh tế vĩ mô mình đã nhận được thông tin của các bạn về những
vấn đề liên quan đến môn học tiền đề, Minh sẻ xin ý kiến của lảnh đạo
phòng và sớm thông báo đến các bạn."

-----> Sau khi xem các môn tiền đề, em có gởi email nói rõ với anh Hiền về các vấn đề liên quan ( phải học sau kinh tế vĩ mô khiến thời gian mình dài ra ), thì anh Hiền có trả lời lại như thế. Có thông tin gì em sẽ up lên sớm cho các anh chị. Mọi người nhớ dành 5ph mỗi ngày để xem thông tin nhe

Link down phiếu đăng ký môn học: http://www.mediafire.com/?byrr5m4576kjww8

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Re: Phiếu đăng ký môn học và thời gian nộp (24/01-26/01)

Bài gửi by Vĩnh Hiền on Tue Jan 18, 2011 10:49 pm

sau khi xem bảng điều kiện tiền đề môn học và lịch giảng HKII, mình có một số thắc mắc nhỏ mong các anh chị và các bạn giải đáp giùm:
- Để đăng ký Môn Quản trị học và kinh tế lượng thì có cần môn tiền đề là gì không. Và mình nếu mình nhớ không nhầm thì lúc mình bảo lưu môn học không thấy môn Kinh Tế lượng mà sao giờ lại có môn đó trong chương trình học vậy?
- Tới ngày 24-26/1 mới nộp đơn đăng ký môn học và học phí, mà một số bạn đã nghĩ tết thì có thể nhờ người nộp giùm được không?
Cảm ơn BCS và mọi người nhìu nhìu. Razz

Vĩnh Hiền

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thanhtruc on Tue Jan 18, 2011 11:09 pm

- Quản trị học + Kinh tế lượng: không có trong chương trình học kế toán ( chương trình bảo lưu đầu năm + thông báo các môn tiền đề điều không có ) --> Mình không học --> Nó chỉ dành cho lớp tài chính.
- Trong phiếu đăng ký môn học có tính ra số tiền ( 135.000 đồng / chỉ ), cộng với tiền những môn học từ đầu năm đến nay mình học ( tùy theo số môn của mỗi người ) --> 3.000.000 đồng đầu năm sẽ đóng thêm tiền nếu số lượng môn học mình nhiều vượt quá 3 triệu đó.
- Việc nhờ người nộp dùm thì đợi em hỏi lại vì mấy hôm nay em không rảnh nên quên mất.

Ai ko rõ thì hỏi trên này luôn dùm em, để em trả lời chung luôn cho người khác nhe. Chúc mọi người vui vẻ ^^

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Hong Huyen on Wed Jan 19, 2011 8:12 am

Hi Trúc,

Cho mình hỏi, HK rồi trường ko cho học trước môn kinh tế vĩ mô. Nhưng môn này là tiền đề của các môn còn lại như: Mô hình tón, Marketing, nhập môn TC-TT. Vậy mình có thể đăng ký học một lượt trong HK này được k?
Nhờ bạn hỏi thầy dùm mình. Cám ơn bạn nhiều

Hong Huyen

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thanhtruc on Wed Jan 19, 2011 10:11 am

Em đã hỏi anh HIền từ lúc em nhận được các môn tiền đề rồi chị ạ. Vì thế mà anh Hiền có phản hồi lại sẽ hỏi ý kiến lãnh đạo đó chị. Có gì mới em sẽ thông báo lên.

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thanhtruc on Thu Jan 20, 2011 5:17 pm

Môn Anh Văn 1 có vài bạn đi đăng ký ( dù không đóng tiền ) có nhắn lại với em như sau: ai đăng ký AV1 thì trực tiếp người đó đi đóng và không cho đăng ký dùm vì liên quan đến việc đóng học phí sau này, ai đi đăng ký phải chịu trách nhiệm về việc đăng ký của mình.
Anh chị có đăng ký học AV1 thì tranh thủ đi sớm , vì em thấy để mở được lớp AV1 thì rất lâu, sau này khó có lớp học lại, ảnh hưởng đến việc tốt nghiệp của anh chị.

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thanhtruc on Sun Jan 23, 2011 11:27 pm

Việc nhờ người khác nộp đơn dùm thì đã hỏi nhưng chưa thấy phản ứng. Nhưng mình có thể dùng cách riêng của mình: nhờ 1 người quen biết, tin cậy "giả danh" mình đi nộp, người đó tự xưng là mình luôn, nộp đơn, đóng học phí... vậy là xong chuyện Razz

thanhtruc

Xem lý lịch thành viên

Lớp trưởng hỏi dùm

Bài gửi by TranTuyet on Mon Jan 24, 2011 12:12 pm

Lớp Trưởng đã hỏi được mình đăng ký đồng thời kinh tế vĩ mô và mô hình toán, marketing, nhập môn TC - TT chưa?Để anh em còn biết đường đăng ký nhé. Có gì nhanh lớp trưởng nhé.
Cám ơn lớp trưởng nhiều!
À quên.Sđt lớp trưởng là bao nhiêu vậy. Bữa trước có lưu một số mà gọi ko được ko biết có nhầm của ai ko. Có gì lớp trưởng cho xin số với. Muốn gọi mà ko kiếm ra số.Thanks!

TranTuyet

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 6:53 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics